Module quang singlemode 1 core

Mô tả: SFP module: bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới.
Giá bán: Vui lòng gọi
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 24 tháng
Xuất xứ: Xgiga
Ngày đăng: 13-07-2015

Chi tiết sản phẩm

SFP module 1Gb chuẩn Single mode với khoảng cách: 10, 20, 40, 80 km

 

 

 

SFP-GE-U10/D10:

* Chuẩn: Single mode

* Tốc độ: 10/100/1000Mb

* Khoảng cách truyền: 10km

* 1FO

 

 

SFP-GE-U20/D20:

* Chuẩn: Single mode

* Tốc độ: 10/100/1000Mb

* Khoảng cách truyền: 20km

* 1FO

 

SFP-GE-U40/D40:

* Chuẩn: Single mode

* Tốc độ: 10/100/1000Mb

* Khoảng cách truyền: 40km

* 1 FO

 

SFP-GE-U80/D80:

* Chuẩn: Single mode

* Tốc độ: 10/100/1000Mb

* Khoảng cách truyền: 80km

* 1 FO

 

Thông tin liên hệ:
Miss Trang- 0976 559 119

Miss Thu -  0972 755 816

Miss Oanh - 0973 91 59 91
------------------------------------------------------------------------
Công ty TNHH Siêu Nhật Thanh
- Địa chỉ trụ sở : B0.23 Đường CC2, KCN Tân Bình, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. HCM.
- Điện thoại : (84-8) 6264.7077 Fax : (84-8) 6264.7254
- Web: www.snt.com.vn & www.truyenhinhso.biz.vn